Ayyukan Plating

Mingxing yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke ba da sabis na plating a duniya.Mun ƙware a cikin sabbin hanyoyin yin gyare-gyare kuma mu ne majagaba wajen aiwatar da fasahohin gyare-gyare masu tsafta kuma masu dacewa da muhalli.

Muna da fasaha da gwaninta idan aka zo batun tulin ganga wanda zai iya samar da masana'antu iri-iri tun daga sararin samaniya zuwa na'urorin sarrafa motoci da na mabukaci don nau'ikan karafa masu daraja kamar zinariya, da azurfa;da kuma karafa marasa daraja irinsu tin, jan karfe, nickel da sauransu.Hakanan muna da damar yin aiki da kayan aikin ƙarfe kamar palladium-nickel, jan karfe-nickel, da sauran makamantan su.Tare da kasancewar duniya wanda ya mamaye dukkan nahiyoyi da yanki;duk inda kuke, tabbas ba ku da nisa da Mingxing.

Ayyukan Plating

Ayyukan Plating ɗinmu

MingxingInjiniyan injiniya ya mallaki ƙwarewa da fasaha da ake buƙata don sabis na plating, tsarin da ke ɗaukar nau'ikan masana'antu da yawa - daga keɓaɓɓiyar kera zuwa sararin samaniya zuwa abubuwan da za a iya amfani da su.Har ila yau, muna kula da masana'antar karafa masu daraja, muna yin aiki da karafa kamar azurfa da zinariya, da sauran karafa kamar nickel, jan karfe, da tin.A matsayinmu na kamfani plating na masana'antu, muna kuma aiki da kayan aikin ƙarfe kamar ƙarfe-nickel da palladium-nickel gami.Kasancewarmu na duniya yana sanya mu kusa da isa ga duk inda kuke - a fadin kasa, kasashe, da nahiyoyi.

Sabis na Rufe Ganga

Rufe ganga yana nufin tsarin da ake amfani da shi don farantin ƙananan abubuwan masana'antu waɗanda galibi suna da wuyar faranti.Yin amfani da sabis ɗinmu na sarrafa ganga, abubuwan da aka gyara suna raguwa a hankali a cikin keji mai siffa kamar ganga.Anyi wannan ne daga kayan da ba a sarrafa su ba a nutse a cikin tanki mai dauke da electrolyte.Ana amfani da wayoyi masu sassauƙa na ƙarfe da yawa wajen yin hulɗar cathodic tare da waɗannan ƙananan sassa a cikin electrolyte.Layin anodes na tsaye a cikin tanki kuma ya kewaye duka abubuwan da aka gyara da ganga.

Ƙarfe Plating Services

A matsayinmu na ɗaya daga cikin manyan kamfanonin ƙera ƙarfe na duniya, muna amfani da tsarin masana'anta da ake kira plating don sa sassa su yi ƙarfi, kariya daga lalata, da jure tsatsa.A cikin wannan hanya, an rufe substrate tare da ƙananan ƙarfe na bakin ciki.Hanyoyi biyu masu mahimmanci don cimma sakamakon da ake so su ne

1.By amfani da lantarki, inda ake amfani da wutar lantarki.
2.By amfani da electroless plating hanya, wanda shi ne autocatalytic tsari na sinadaran hade.

Sabis na Rufe Ganga

Rufe ganga yana nufin tsarin da ake amfani da shi don farantin ƙananan abubuwan masana'antu waɗanda galibi suna da wuyar faranti.Yin amfani da sabis ɗinmu na sarrafa ganga, abubuwan da aka gyara suna raguwa a hankali a cikin keji mai siffa kamar ganga.Anyi wannan ne daga kayan da ba a sarrafa su ba a nutse a cikin tanki mai dauke da electrolyte.Ana amfani da wayoyi masu sassauƙa na ƙarfe da yawa wajen yin hulɗar cathodic tare da waɗannan ƙananan sassa a cikin electrolyte.Layin anodes na tsaye a cikin tanki kuma ya kewaye duka abubuwan da aka gyara da ganga.

Sabis na Nickel Electroplating

Nickel a matsayin ƙarfe yana haɗawa da abubuwa daban-daban kuma yana samar da gami waɗanda ke taimakawa wajen haɓaka tauri da juriya da lalata da gogayya.Electroplating nickel hanya ce da aka fi so don aikace-aikacen masana'antu.Muna amfani da dabaru daban-daban na nickel electroplating a matsayin wani ɓangare na sabis na plating da ake bayarwa a Injiniya Mingxing.

Sauran Dabarun Plating Plating

Za mu iya saita taron plating na ganga mai sarrafa kansa wanda aka ƙera don ƙayyadaddun ku don dacewa da buƙatunku, ko kuma kuna iya amfani da sabis ɗin mu na nickel plating mara amfani tare da dabarar plating ta atomatik don saka wani Layer na nickel gami akan ƙarfe ko kayan aikin da ba na ƙarfe ba.

Har ila yau, muna kan gaba na sabbin fasahohin gyare-gyaren da suke amfani da barasa maras gubar da kuma sake kwarara cikin layi, waɗanda duka na zamani ne da kuma aiwatar da plating na muhalli.